Thông tin mô tả
Cần bán Nhà 2 Tầng hẻm 8m đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung
- Kết cấu nhà 1 Trệt 1 lầu Đổ BTCT 2TẦNG,
-
-
- Nhà sổ hoàn công đầy đủ
-
- NHÀ GỒM CÓ 1 SÂN
-Vị trí Hẻm 8m ... Đường thông tứ phía - Đặc biệt nhà gần chợ, Siêu thị,
Giá: 815 Triệu
Diện tích: 67 m2
Giá/m2: 12,16 Triệu/m2
1013879
Mua bán
Cần bán Nhà 2 Tầng hẻm 8m đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung
- Kết cấu nhà 1 Trệt 1 lầu Đổ BTCT 2TẦNG,
-
-
- Nhà sổ hoàn công đầy đủ
-
- NHÀ GỒM CÓ 1 SÂN
Cô Xinh
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
1,08 tỷ
63 m2
342A Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
45 tỷ
266 m2