Thông tin mô tả
Bán nhà 1 trệt 1 lầu 28
Giá: 2,24 Tỷ
Diện tích: 28 m2
Giá/m2: 80 Triệu/m2
974987
Mua bán
Bán nhà 1 trệt 1 lầu 28
Hồ Ân
107 Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
18 tỷ
296 m2
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2