Thông tin mô tả
Chính Chủ
-
+ nhà lầu nhỏ : 4
- hẽm 894 đường nguyễn xiển , hẽm nhựa
- Thích hợp an cư lâu dài và đầu tư cho thuê trọ .
Tiện ích : gần
Giá: 8,3 Tỷ
Diện tích: 206 m2
Giá/m2: 40,29 Triệu/m2
1017806
Mua bán
Chính Chủ
-
+ nhà lầu nhỏ : 4
- hẽm 894 đường nguyễn xiển , hẽm nhựa
- Thích hợp an cư lâu dài và đầu tư cho thuê trọ .
Tiện ích : gần
Đỗ Hoàng Lễ
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
1,08 tỷ
63 m2
342A Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
45 tỷ
266 m2