Thông tin mô tả
Nhà Ngộp Bank
-
-
-
-
- Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2
- Đường xá rộng rãi ,
- Nhà tiện mua cho thuê hay
Giá: 1,17 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 20,89 Triệu/m2
1022568
Mua bán
Nhà Ngộp Bank
-
-
-
-
- Kết Cấu : 1 trệt 1 lầu , 2
- Đường xá rộng rãi ,
- Nhà tiện mua cho thuê hay
Việt Thịnh
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2