Bán gấp nhà 4 tầng 80m2 – đường quy hoạch 2 làn oto vivu chỉ từ 3.5 tỷ - Hoàng Quốc Việt
Giá: 3700 Tỷ
Diện tích: 81 m2
Giá/m2: 45679,01 Triệu/m2
1829
Mua bán
Hoàng Mỹ Khải Tín Huế
Bất động sản cùng khu vực
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế
17 tỷ
186 m2
Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
4,6 tỷ
81,5 m2
Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế
4,5 tỷ
242 m2
4,309 tỷ
83 m2