Thông tin mô tả
Chính chủ cần
Thu nhập ổn định, khu vực đầy tiện ích.
Cạnh Uỷ ban
Hẻm rộng 8m hai
Thích hợp xây
Giá 14,5
Hợp tác môi giới hoa hồng 1
Giá: 14,5 Tỷ
Diện tích: 203 m2
Giá/m2: 71,43 Triệu/m2
710114
Mua bán
Chính chủ cần
Thu nhập ổn định, khu vực đầy tiện ích.
Cạnh Uỷ ban
Hẻm rộng 8m hai
Thích hợp xây
Giá 14,5
Hợp tác môi giới hoa hồng 1
Anh Dưỡng
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2