Thông tin mô tả
Sắp chốt hàng đầu tư -
* Bán nhà
* Thiết kế nhà 1 trệt 1 lầu
* Tiện ích: Nhà cách
*
*
Giá: 9,5 Tỷ
Diện tích: 169 m2
Giá/m2: 56,21 Triệu/m2
886236
Mua bán
Sắp chốt hàng đầu tư -
* Bán nhà
* Thiết kế nhà 1 trệt 1 lầu
* Tiện ích: Nhà cách
*
*
Gia Yến
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2
Đường Số 9, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11 tỷ
103 m2
Đường 22, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
6,15 tỷ
50 m2
Đường Số 22, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4,9 tỷ
55 m2