Thông tin mô tả
- Agribank Thẩm Định Cho Vay 80
BÁN ĐẤT 3
DT : 63x43
QUY HOẠCH Xây Cao 10-20 Tầng
Giá: 84,5 Tỷ
Diện tích: 2 m2
Giá/m2: 42250 Triệu/m2
950357
Mua bán
- Agribank Thẩm Định Cho Vay 80
BÁN ĐẤT 3
DT : 63x43
QUY HOẠCH Xây Cao 10-20 Tầng
Minh Phương
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
1,08 tỷ
63 m2
342A Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
45 tỷ
266 m2
Đường 13, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4,1 tỷ
44 m2