Thông tin mô tả
+ DT: 412
+ Thiết kế: Cấp 4 hiện đang là dãy trọ gồm 24 phòng cho thuê, thu nhập khủng 50
+
+ Tiện ích bủa vây không thiếu gì, cách chợ Thủ Đức 300m,
+ Sổ vuông đẹp, hoàn công, không lỗi phong thủy.
+ Giá: 19
+
Giá: 19 Tỷ
Diện tích: 412 m2
Giá/m2: 46,12 Triệu/m2
927469
Mua bán
+ DT: 412
+
+ Tiện ích bủa vây không thiếu gì, cách chợ Thủ Đức 300m,
+ Sổ vuông đẹp, hoàn công, không lỗi phong thủy.
+ Giá: 19
+
Minh An
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2
Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
1,08 tỷ
63 m2
342A Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
45 tỷ
266 m2
Đường 13, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4,1 tỷ
44 m2