Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 63 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Giá: 940 Triệu

Diện tích: 63 m2

Giá/m2: 14,92 Triệu/m2

1056634

Mua bán

Thông tin mô tả

- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp.

- DT: CN 63 (5x12,6m). Có nở hậu.

- Giá 940tr niêm yết không thỏa thuận.

- Vị trí nhà nằm hướng TTTM, gần công viên xanh, gần chợ thuận tiện KD, buôn bán.

- SHR chính chủ, công chứng sang tên trong ngày khi TT đủ.

- Xây dựng tự do 100 phần trăm, mật độ xây dựng full 100 phần trăm.

- Xung quanh dân đông đúc sầm uất hiện hữu đầy đủ tiện ích, đối diện trường học, gần BV, TTTM... KDC sầm uất.

- Mua về KD ngay hoặc có thể cho thuê đều tiện.

hotline: Vy 0774722*** để đi xem nhà 

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực