Thông tin mô tả
HÀNG NGỘP CUỐI NĂM! QUÁ NGON! NHANH TAY NHÉ Ạ!
NHÀ 3 TẦNG -
DT: 184
Bán Nhà ngay
- vị trí
- Nhà đẹp xây chắc chắn 3 Tầng
Ngay chợ Thủ Đức
- sân đậu
Dt: 184m ( 5 x 38 )
giá : 10,9ty (
Giá: 10,9 Tỷ
Diện tích: 184 m2
Giá/m2: 59,24 Triệu/m2
722184
Mua bán
HÀNG NGỘP CUỐI NĂM! QUÁ NGON! NHANH TAY NHÉ Ạ!
NHÀ 3 TẦNG -
DT: 184
Bán Nhà ngay
- vị trí
- Nhà đẹp xây chắc chắn 3 Tầng
Ngay chợ Thủ Đức
- sân đậu
Dt: 184m ( 5 x 38 )
giá : 10,9ty (
Kim Anh
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2