Thông tin mô tả
* Bán nhà
*
* Cách
*
*
Giá: 4.95
- Gọi em 0345 416 *** xem ngay vị trí.
Giá: 4,95 Tỷ
Diện tích: 93 m2
Giá/m2: 53,23 Triệu/m2
823852
Mua bán
* Bán nhà
*
* Cách
*
*
Giá: 4.95
- Gọi em 0345 416 *** xem ngay vị trí.
Kim Cương Nhà - Đất Tp Thủ Đức
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2
9,84 tỷ
123 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
52 m2