Thông tin mô tả
BÁN NHÀ 55M 5TẦNG, MT 5,5M CHỈ 5,7
Mô tả: nhà ngõ nông rộng 3 gác tránh cực gần phố
Thiết kế: tổng 4 ngủ đầy đủ công năng
Giá: 5,7 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 103,64 Triệu/m2
794995
Mua bán
BÁN NHÀ 55M 5TẦNG, MT 5,5M CHỈ 5,7
Mô tả: nhà ngõ nông rộng 3 gác tránh cực gần phố
Thiết kế: tổng 4 ngủ đầy đủ công năng
Trần Lượng
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
28,2 tỷ
141 m2
Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
8,8 tỷ
45 m2
Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3E-05 triệu
65 m2