Thông tin mô tả
Chính chủ bán CCMN Triều Khúc, đối diện
Nhà mới khai thác nên còn rất mới, full đồ a-z, hệ thống
Chủ đang cho thuê full 155tr/thg,
Giá 23.6
Giá: 23,6 Tỷ
Diện tích: 151 m2
Giá/m2: 156,29 Triệu/m2
923222
Mua bán
Chính chủ bán CCMN Triều Khúc, đối diện
Nhà mới khai thác nên còn rất mới, full đồ a-z, hệ thống
Chủ đang cho thuê full 155tr/thg,
Giá 23.6
Nguyễn Linh
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2