Thông tin mô tả

BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG
Nhà 2 tầng với phong cách Âu Châu sang trọng:
Tầng 2: 2
Sân vườn trước và sau thoáng mát,
Máy rửa chén BOSH nhập khẩu Đức
Máy lọc nước AOSMITH Mỹ
Nội thất gỗ kiềng kiềng
Hệ thống nước
Chỉ cần
Khu dân trí cao,
Giá: 4,04 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 57,71 Triệu/m2
971665
Mua bán

BÁN NHÀ ĐẸP 2 TẦNG
Nhà 2 tầng với phong cách Âu Châu sang trọng:
Tầng 2: 2
Toàn
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2
Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,3 tỷ
52 m2