Thông tin mô tả
- Bán nhà 1 trệt 1 lầu, kiệt 6m thông ra 2 đường Lê Hữu Trác và Nguyễn Duy Hiệu, Sơn Trà, ĐN.
- Vị trí: Gần chợ An cư rất thuận lợi
- DT đất 83
- Giá: 4,1
- ĐT
* Miễn tiếp môi giới.
Giá: 4,1 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 49,40 Triệu/m2
901295
Mua bán
- Vị trí: Gần chợ An cư rất thuận lợi
- DT đất 83
- Giá: 4,1
- ĐT
* Miễn tiếp môi giới.
Hồng Loan
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2
Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,3 tỷ
52 m2