Thông tin mô tả
Gia đình tôi cần bán
-
- Thiết kế 2
- Đường trước cửa rộng 5m, vỉa hè 2m.
- Chủ xác định bán đất. HIện đang cho thuê ở.
-
- Giá: 3.72
-
Giá: 3,72 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 71,54 Triệu/m2
929977
Mua bán
Gia đình tôi cần bán
-
- Thiết kế 2
- Đường trước cửa rộng 5m, vỉa hè 2m.
- Chủ xác định bán đất. HIện đang cho thuê ở.
-
- Giá: 3.72
-
Thuý
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2