Thông tin mô tả
Bán nhà
Số tầng: 5 tầng.
Nội thất: Rèm,
+
+
+
Giá: 2,67 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 76,29 Triệu/m2
961640
Mua bán
Bán nhà
Số tầng: 5 tầng.
Nội thất: Rèm,
+
+
+
Tran Phat
Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
36 m2
Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
5,3 tỷ
80 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
12,5 tỷ
48 m2
Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
Thỏa thuận
36 m2