Thông tin mô tả
Chủ cần
Gần bến xe Giáp Bát, Bến xe Nước Ngầm, xung quanh đều là toà
Nhà xây trên
Phù hợp để ở + cho thuê hoặc cho thuê full cho dòng tiền hàng tháng cực tốt.
+
+
+
Giá: 6,86 Tỷ
Diện tích: 47 m2
Giá/m2: 145,96 Triệu/m2
754168
Nguyễn Thoa
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
52,5 m2
Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,4 tỷ
55 m2
Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
1,35 tỷ
52 m2