Bán nhà kinh doanh 2 mặt tiền ngõ Định Công, quận Hoàng Mai, 36m2, 5T, MT 5m, 3,3 tỷ
Giá: 27 Tỷ
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 750 Triệu/m2
6925
Mua bán
Đinh Văn Khoản
Bất động sản cùng khu vực
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2
Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,82 tỷ
37 m2
Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,86 tỷ
37 m2
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
52,5 m2