Thông tin mô tả
Bán nhà ngõ 126 phố Nam Dư, Lĩnh Nam
Thiết kế nhà
+ Tầng 1: phòng khách,bếp,wc
+ Tầng 2,3,: Mỗi tầng 02
+ Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi
+
Ngõ trước nhà ba gác đỗ của nhà, ngõ thông
*
Giá: 4,75 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 86,36 Triệu/m2
794699
Mua bán
Bán nhà ngõ 126 phố Nam Dư, Lĩnh Nam
Thiết kế nhà
+ Tầng 1: phòng khách,bếp,wc
+ Tầng 2,3,: Mỗi tầng 02
+ Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi
+
Ngõ trước nhà ba gác đỗ của nhà, ngõ thông
*
lam nguyen van lam
Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
100 tỷ
400 m2
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
19,5 tỷ
70 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
35 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
30 m2