Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT PHÂN LÔ ĐƯỜNG TAM TRINH, HOÀNG MAI, ĐƯỜNG 3
-
( Giá yêu luôn : bảy đồng mốt )
- Vị trí phân lô vỉa hè đường tam trinh, hoàng mai, trước nhà 3
-
Giá: 7,1 Tỷ
Diện tích: 63 m2
Giá/m2: 112,70 Triệu/m2
730914
Mua bán
BÁN ĐẤT PHÂN LÔ ĐƯỜNG TAM TRINH, HOÀNG MAI, ĐƯỜNG 3
-
( Giá yêu luôn : bảy đồng mốt )
-
Quốc Tiến
Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,82 tỷ
37 m2
Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,86 tỷ
37 m2
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
52,5 m2