Chuyển nhượng căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,7 tỷ

Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

Giá: 8,7 Tỷ

Diện tích: 38 m2

Giá/m2: 228,95 Triệu/m2

1056440

Mua bán

Thông tin mô tả

NHÀ 5 TẦNG MỚI ĐẸP - 3 phòng ngủ KHÉP KÍN - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG - GẦN PHỐ - BÁCH KHOA - KINH TẾ - BẠCH MAI.

Vị trí đẹp gần phố, Giao thông thuận tiện vào nội đô và các vùng phụ cận.

DT 38 mét vuông xây 5 tầng giá chào 8.7 tỉthỏa thuận.

Thiết kế 5 tầng:

• Tầng 1: Phòng khách + Bếp +  nhà vệ sinh

• Tầng 2,3,4:  phòng ngủ +  nhà vệ sinh

• Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.

- bìa đỏ chính chủ. Chủ thiện chí bán.

- liên lạc; Mr Việt 0865934***</p>

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực