Chính chủ cần bán đất tặng nhà cấp 4,diện tích 38.1m, giá bán 57 triệu/1m
Giá: 2169 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 57078,95 Triệu/m2
3172
Mua bán
ngô xuân san
Bất động sản cùng khu vực
Đường Hoàng Liệt, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
250 triệu
150 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2