Thông tin mô tả
Bán nhà Bằng B Linh Đàm 52
+ Do thay đổi công tác sang Úc định cư lâu dài nên cần
+ Nhà với xây năm 2021
+ Bãi đỗ xe cách nhà vài chục mét,
+ Hàng xóm xung quanh nhà toàn công an
+
Giá: 4,05 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 77,88 Triệu/m2
689474
Mua bán
Bán nhà Bằng B Linh Đàm 52
+ Do thay đổi công tác sang Úc định cư lâu dài nên cần
+ Nhà với xây năm 2021
+ Bãi đỗ xe cách nhà vài chục mét,
+ Hàng xóm xung quanh nhà toàn công an
+
Thành Long
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2
Đường Đường Đền Lừ, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,95 tỷ
37 m2