Thông tin mô tả
Bán nhà Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng Tam Trinh.
+ Lĩnh Nam khu vực đông
+ Khu dân trí cao gần chợ trường học khu vui chơi giải trí.
+ Thiết kế 5 tầng hiện đại
+ Thang máy nhập khẩu xịn xò
+
Giá: 4,95 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 141,43 Triệu/m2
983571
Mua bán
Bán nhà Lĩnh Nam - Vĩnh Hưng Tam Trinh.
+ Lĩnh Nam khu vực đông
+ Khu dân trí cao gần chợ trường học khu vui chơi giải trí.
+ Thiết kế 5 tầng hiện đại
+ Thang máy nhập khẩu xịn xò
+
Nguyễn Ngọc An
Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
100 tỷ
400 m2
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
19,5 tỷ
70 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
35 m2
Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
30 m2