Thông tin mô tả
Bán nhà Hoàng Mai phố Kim Giang 8.6
Nhà xây mới 4 tầng chắc chắn.
Đủ nội thất cơ bản-cạnh sân chơi,bãi đỗ xe
Bán 8.6
Miễn TG,MG làm phiền Cam kết thông tin thật 100%
Giá: 8,6 Tỷ
Diện tích: 34,900001525878906 m2
Giá/m2: 246,42 Triệu/m2
1054022
Mua bán
Bán nhà Hoàng Mai phố Kim Giang 8.6
Nhà xây mới 4 tầng chắc chắn.
Đủ nội thất cơ bản-cạnh sân chơi,bãi đỗ xe
Bán 8.6
Miễn TG,MG làm phiền Cam kết thông tin thật 100%
nguyễn văn hải
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
3,5 tỷ
60 m2
Đường Hoàng Liệt, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
250 triệu
150 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2