Thông tin mô tả
Bán nhà Hoàng Mai, phố Định Công Thượng 8.98
Nhà mới 5 tầng,full đồ xịn xò
Ngõ nông, cách phố 150m.
Bán 8.98
Miễn TG,MG làm phiền Cam kết thông tin thật 100%
Giá: 8,98 Tỷ
Diện tích: 31 m2
Giá/m2: 289,68 Triệu/m2
1053965
Mua bán
Bán nhà Hoàng Mai, phố Định Công Thượng 8.98
Nhà mới 5 tầng,full đồ xịn xò
Ngõ nông, cách phố 150m.
Bán 8.98
Miễn TG,MG làm phiền Cam kết thông tin thật 100%
nguyễn văn hải
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2
Đường Đường Đền Lừ, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,95 tỷ
37 m2
Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
7,9 tỷ
36 m2