Thông tin mô tả
+ Vợ chồng tôi chuyển công tác lên khu Mỹ Đình nên muốn bán nhà ở Định Công - Trịnh Đình Cửu để tiện đi lại.
+ Nhà tự xây để ở nên thiết kế đẹp, xây cẩn thận, đầy đủ công năng. Khu vực bạt ngàn tiện ích:
+ Sổ phân lô
+
Giá: 4,95 Tỷ
Diện tích: 48 m2
Giá/m2: 103,12 Triệu/m2
964266
Mua bán
+ Sổ phân lô
+
Thanh Thủy
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,43 tỷ
28 m2
Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,82 tỷ
37 m2
Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
6,86 tỷ
37 m2
Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
52,5 m2