Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.029 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 59 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 59 m2 100 triệu/m2
      +DT: 59m2 ( nở hậu tài lộc )+Nhà 3 tầng bê tông cốt thép, 3 PN 3 WC, hẻm oto thông+Nhà cạnh Lotte Mart Nguyễn Văn Lượng và Cityland+Vị trí trung tâm kết...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      Tiếp tục giảm giá 6,6 tỉ còn 5,9 tỉ SIÊU PHẨM NGANG 6M VIEW SÂN BAY CỰC ĐẸP⏺️ Vị Trí : Quang Trung - P.11 - Gò Vấp - Thành phố Hồ Chí Minh ✅clip Nhà :...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Thọ - 11 - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      DT 75 mét vuông ngang 5m x 14.5m , nở hậu 6mkết cấu trệt 3 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ 5  phòng vệ sinh ,phong khách, bếp rộng rải,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du - 7 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà Nguyễn Du P. 7 Q. Gò Vấp.+ hẻm ô tô cách đường Nguyễn Du 50m, thuận tiện duy chuyển Bình Thạnh, sân bay, BV 175,...+ DT: 54m2 - 2...
      Đường Nguyễn Du, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      + Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. 5 PN, 5 toilet, sân thượng, sân để 2 xe 7 chỗ.+ Nhà vừa xây 100 phần trăm nội thất xịn xò full khách chỉ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      (Mã số 04) (Gò Vấp).Ngày 28/9/2023 giảm thêm 300 tr còn 5 tỉ 9. Tổng giảm 700 tr.Hẻm 6m ô tô KD tốt - nhà 5 tầng xây mới - nội thất xịn xò đầy đủ tiện...
      Đường Số 17, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      DT 66,3 m2 MT đường rộng 8m, đc số 14 đường số 5 (Cây Trâm) P. 9, Gò Vấp. Nhà nát tiện xây mới, khu buôn bán sầm uất, SHR chính chủ.
      Số 14, Đường Số 5, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 41 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 41 m2 124,4 triệu/m2
      -Kết cấu nhà mới đẹp 5 tầng BTCT với 3 PN rộng rãi có cửa sổ logia có đầy đủ, 3 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 khu vực bếp, 2 không gian mở khác...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 68 m2 92,65 triệu/m2
      Chủ cần tièn giảm 1 tỉ bán nhanh nhà hẻm xe hơi thông Lê Văn Thọ P9 Gò Vấp.DT 4x17m đúc 1 trệt 2 lầu ST gồm 4 phòng ngủ 5 phòng vệ sinh...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      bán nhanh nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng. Nhà mới 100 phần trăm. DT 5 x 11m nở hậu 5.9m. Nhà có 3 PN. 4 vệ sinh. Phòng thờ. Sân thượng. Phòng...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 59 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 59 m2 100 triệu/m2
      Giảm 700 tr - 5, x tỉ - nhà trung tâm Gò Vấp - 5 x 11m - 5 tầng nội thất đầy đủ - đường ô tô 6m thông.Vị trí: Thống Nhất, P. 11 - Gò Vấp (ngã 4 Thống...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Gò Vấp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Hạ giá chốt cuối còn 5 tỉ 400 tr.- Tel/Zalo 0865 711 ***.Bán nhà sát MT đường số 8, P. 11, Gò Vấp - TPTP.HCM.DT: 3.3m x 12m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, mái đúc...
      Đường Số 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Khối, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 50 m2 123,8 triệu/m2
      - căn nhà mang hơi thở thành công của Thương nhân. Đẹp - độc - và lạ.- Không gian thoáng, rộng, đẳng cấp giá chỉ 6 tỉ 19 ngay Nguyễn Văn Khối Gò Vấp.- 4...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà siêu đẹp, HXH Nguyễn Văn Lượng, P17, Gò Vấp, 60m2 chỉ 6.8 tỷ. Lh:0931317519

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      Tít: GẤP BÁN có 102 Nhà TT GÒ VẤP, 5 tầng, 60m2, 6.8 tỷ. + Diện tích 60m2. + Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. + Nhà xây cực đẹp, đúc BTCT chắc...
      Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN DUNG, HẺM 5M, TS 5x10m, CHỈ 6.8 TỶ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2127687.320 Mô tả - Vị trí nhà khu dân cư mới đông đúc, cách Nguyễn Oanh khoang 200m, tiện ích tràn ngập gần Chợ An...
      Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, GÒ VẤP, PHẠM VĂN CHIÊU, HẺM 6M, TS 4x18m, CHỈ 5.7 TỶ

      5.7 tỷ 73 m2 78,09 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202124692.294 Mô tả ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      GÒ VẤP, BÁN NHÀ, NGUYỄN VĂN KHỐI, HẺM 4M 91m2, CHỈ 6.5 TỶ

      6.5 tỷ 91 m2 71,43 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 202123672.291 Mô tả ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      NHÀ BÁN, NGUYỄN KIỆM, GÒ VẤP, 1T2L TS 4x15m, CHỈ 6.7 TỶ.

      6.7 tỷ 62 m2 108,07 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-go-vap?aff_phone=0909269706&cid=7785 2021000271...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.