Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 1.029 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 43 m2 tại Đường 8 - 11 - Gò Vấp, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 43 m2 145,35 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố ĐƯỜNG SỐ 8 P. 11 Q. GÒ VẤP - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI TRẺ TRUNG XINH XẮN 6,25 tỉ DT: 4,1 x 10,5m. Shcn đủ. Tặng nội thất đầy đủ chỉ việc xách...
      Đường 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 40 m2 160 triệu/m2
      Siêu phẩm 5 tầng - gần MT - đầy đủ nội thất ở ngay chỉ nhỉnh 6 tỉ.Chi tiết:+ Kết cấu: 4x10m, 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng chill ngắm cảnh. Tổng...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường 8 - 11 - Gò Vấp, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 44 m2 142,05 triệu/m2
      [ 6 tỉ 250 ] BÁN nhà mặt tiền X / 6 ĐƯỜNG SỐ 8 P. 11 Q. GÒ VẤP DT: 4,1 x 10,5m. Shcn đủ. Tặng đầy đủ nội thất chỉ việc xách va li vào là ở ngay Kết...
      Đường 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      Mô tả: 70m2.+ DT: Ngang 7m, dài 10m.+ Chủ tặng đầy đủ nội thất sang xịn mịn.- Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu: 3 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 70 m2 77,15 triệu/m2
      Gò Vấp P9 - Nguyễn Văn Khối (6,5 tỉ giảm còn 5,4 tỉ)70m2 - 3 tầng 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ - sát mt - ô tô ngủ trong nhà - gấp bán 5,4 tỉ tl.DT 6 x...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 68 m2 100,74 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng đúc chắc chắn, 5 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, phòng thờ, có 2 phòng nhỏ có thể thiết kế thêm  phòng...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 6,77 tỷ

      6.77 tỷ 45 m2 150,45 triệu/m2
      Bán nhà đối diện Lotte Nguyễn Văn Lượng - P. 17 - Gò Vấp.============DT: Ngang 4.5m dài 10m.Kết cấu: Trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng. Gồm 5 PN, 3 nhà vệ...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 48 m2 141,67 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm villa mini góc hai MT tân cổ điển HXT thông siêu vip, Lê Đức Thọ P16 Gò Vấp.Hướng: hướng Đông Bắc.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 48 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi thông 6m Lê Đức Thọ, P.16, Q.Gò Vấp.+ DT: 4 x 12m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, tự xây để ở...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 46 m2 147,83 triệu/m2
      LÊN SÓNG CĂN VILLA ĐẸP XUẤT SẮC GÓC HAI MT HXT THÔNGVị trí: LÊ ĐỨC THỌ - P.16 - GÒ VẤP _______________________+ DT: Ngang 4.1m dài 11mKết cấu : 1 trệt 1...
      Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 38 m2 163,16 triệu/m2
      6.2 tỉ ] và còn thỏa thuận thì không thể xuất sắc hơn đc nữa ạ.!Giá: 6.2 tỉ TL.Vị trí: Nguyễn Tư Giản - P. 12 - Gò Vấp - TP.HCM.Hướng: Tây.Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 75 m2 72,67 triệu/m2
      Một ngôi nhà có thông số cực đẹp (5x15m) hẻm xe hơi tới nhà đầy đủ nội thất vào ở luôn giá chỉ ngang mảnh đất.- Vị trí kế bên trường cấp 1, hẻm xe...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 44 m2 150 triệu/m2
      Lên sóng căn villa đẹp xuất sắc góc hai MT HXT thông.Đường Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm phòng khách, khu vực bếp, 4...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Bán nhà Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp.DT: 4,7m x 10m, nở hậu.Kết cấu: Trệt 2 lầu, nhà cứng cáp vô ở ngay.hẻm ô tô tới nhà.Giá: 5,2 tỉ còn thỏa thuận.L/H...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      căn nhà phố 4 lầu - 2 MT siêu vip.6 tỉ 800 tr.đc: Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.* Đường trước nhà 5m, ô tô ngủ trong nhà, hẻm...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Oanh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      + chính chủ đang kẹt tiền nên bán ngay ngôi nhà DT công nhận đủ 70m2 đường Nguyễn Oanh, ngay trung tâm Gò Vấp gần ngã năm chuồng chó.+ Vị trí nhà gần trục...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 38 m2 163,16 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp full nội thất Giá : 6.2 Tỉ TL Vị Trí : Nguyễn Tư Giản - P.12 - Gò Vấp - Tp HCM Hướng : Tây Kết cấu : 1 trệt 1 lửng 3 lầu gồm phòng...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      - Chủ tự xây, thiết kế ở nên rất kiên cố, định cư nước ngoài nên bán, thích hợp khách mua ở, đầu tư, làm văn phòng công ty, KD.- Tràn ngập tiện ích: Các...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.