Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 947 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 57 m2 86,85 triệu/m2
      Giá 4,95 tỉ.Bán nhà hẻm Quang Trung, P8, Gò Vấp.Hẻm 5m thông, tiện KD buôn bán.DT: 3,75 x 16m, đúc BTCT 1 lầu, gồm 3 PN (có phòng dưới trệt cho người lớn...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 1 tầng, 30 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 30 m2 116,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ HƠN 3 tỉ Ngay Trung Tâm Sát BV. Chợ Hạnh Thông Tây. Công An Q. . Siêu Thị Copmart - Thuộc ngôi nhà phố miNi Đường Quang Trung F11 Gò Vấp -...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m , giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 32 m2 132,82 triệu/m2
      Nhà đẹp 3Tầng Lê Hoàng Phái, P. 17, Q. gò vấp. giá chỉ 4tỷ250..thỏa thuận chính chủ.Mô tả: Vị trí trung tâm bên cạnh City Land, Lotte Mart Nguyễn Văn...
      Đường Lê Hoàng Phái, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 40 m2 81,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà hẻm oto 3tỷ260DT công nhận 79,5 mét vuông - 1trệt 2 lầuHiện trạng nhà có 4 PN, 3  toilet, có sân thượngDọn vô ở ngay...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 20 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 20 m2 165 triệu/m2
      Miễn tiếp môi giới và báo quảng cáoChính chủ bán nhà 379/14 Quang Trung, P. 10, Q. Gò Vấp.- DT công nhận 20m2 -, sử dụng 70m2 - ngang 3m, dài 6,5m ,- Nhà...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 37 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 37 m2 96,76 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Thống Nhất, P. 11, Q. Gò Vấp.- DT: 37m2 (4m x 9.5m).- Cấu trúc: Nhà lô góc, 1 trệt, 1 lầu và sân thượng rộng.Mô tả: ngôi nhà đc xây mới,...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bá Giao - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      DT: 5m x 11m. Cn 55 mét vuông. Nhà xây 1 trệt+ 2 lầu đúc.Đang cho thuê. Nhà Tây Bắc. Nằm gần ngã tư Nguyễn Thái Sơn. Cần bán : 4.9 tỉ còn tl. liên ...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 58 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 58 m2 82,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Đường số 27, P. 6, Gò Vấp. hẻm xe hơi giá chỉ 4tỷ8.- Xung quanh có nhiều tiện ích.- DT: 58m2.- hẻm ô tô, an ninh, 1 sẹc gần MT.-...
      Đường Số 27, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m , giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 52 m2 62,12 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn bán ngay nhà hẻm ô tô Nguyễn Văn Công, P. 3, Q. Gò Vấp- Vị trí: gần BV quân Y 175, công viên Gia Định, trường Trung học phổ thông...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      Giá khu vực 4,9 tỉ, gấp bán giá chào 4,39 tỉ tl.Bán nhà Phạm Văn Chiêu - 4 tầng - đẹp nhất khu - 45 mét vuông - ngang 5m - chỉ 4,39 tỉ - hẻm ô tô...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Tài chính 5 tỉ không nên bỏ lỡ căn này - nhà 2 tầng 50 mét vuông hẻm oto thông - dành cho cư dân xóm đạo.- Vị trí: Lê Đức Thọ P. 16 Gò Vấp, gần...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà chính chủ 3 lầu hẻm 6.5m oto đậu trong nhà vào nhà đường Phan Huy Ích, P. 12, Gò Vấp.- DT: 4x9,5 công nhận 37.2m2. Không có lộ giới, phân lô...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp, giá 4 tỷ

      4 tỷ 44 m2 90,91 triệu/m2
      - Chủ tự xây,thiết kế ở nên rất kiên cố,ăn nên làm ra chuyển nhà lớn,thích hợp khách mua ở,đầu tư,làm văn phòng công ty,KD Online,,,-Đầy đủ tiện ích:các...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 45 m2 97,56 triệu/m2
      Bán nhà tại Phạm Văn Chiêu, P9, Gò Vấp.- Điện tích: 45 mét vuông x 1 trệt 2 lầu sân thượng, tổng có 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, hẻm trước...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Phường 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà hẻm ô tô đậu trước cửa, cách 10m xe tải quay đầu, hẻm 252 Phạm Văn Chiêu, P9, Gò vấp- DT ngang 4m dài 12m- Hiện trạng nhà mới 1...
      Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 33 m2 tại Đường An Nhơn - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 33 m2 99,4 triệu/m2
      Nhà */4 An Nhơn hnay nhà đã trống.- Nhà rộng thoáng, gần trung tâm Gò Vấp chỉ 5p.DT: 4*8,5 (cn 33m2 đủ).- Hiện trạng: 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2  toilet,...
      Đường An Nhơn, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      - DT đất: 81.9m23.77 x 22 x 2 Tầng BTCT- Hoàn công đủ. 3 PN, có phòng Trệt. Đường 9m ô tô ra vô thoải mái- Tiện ích xung quanh : gần chợ Hạnh Thông...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      +Kết cấu : 4 tầng, 1 trệt, 3 lầu,3 phòng ngủ,3 phòng vệ sinh, sân để xe, PK, bếp, , phòng giặt, sân thượng.+Vị trí rất đẹp, hẻm 3m sát bên căn ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.