Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 947 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Trung - 12 - Gò Vấp, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 41 m2 82,2 triệu/m2
      - Vị trí: Hẽm oto tránh, đường Quang Trung, P. 12, Q. Gò Vấp sát bên Emart Phan Huy Ích, Giáp Q. Tân Bình, gần Quang Trung đi đâu cũ tiện.- DT: 40m, ngang:...
      Đường Quang Trung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Bán nhà Lê Đức Thọ, hẻm xe hơi đỗ cửa, trải nhựa, ngang 4x14m, nội thất 5* chỉ 5 tỉ.+ nhà, chủ xây năm 2019, xây 1 trệt 2 lầu + ST, ban côong, cửa sổ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 39 m2 117,7 triệu/m2
      Mô tả:.+ DT: 39m2, 4 tầng, 3 m + 13 m, giá 4,59 tỉ.+ Nhà xây mới tinh 4 tầng lung linh gồm 4 phòng ngủ, pk, bếp, 2 sân thượng trước sau.+ hẻm ô tô,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 55 m2 90 triệu/m2
      MỚI KENG VÔ Ở LIỀN - NGANG 4M VUÔNG ĐÉT KHÔNG LỘ GIỚI - HẺM NHỰA ô tô ĐẬU CỬA - GẦN MT - HOÀN CÔNGHướng ĐN ạ.Chủ xây dựng tâm huyết, tỉ mỉ từng chi tiết.ô ...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 5m tại Gò Vấp, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 53 m2 90,57 triệu/m2
      Giá 4,8 tỉ.Bán nhà hẻm 1 xẹt đường Số 2, P16, Gò Vấp.DT 5 x 11m, đúc 1 trệt + 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Hẻm 3m, cách MT 20m.Sổ công nhận 53...
      Đường Số 2, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 58 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 58 m2 52,59 triệu/m2
      Cần tiền trả NH bán nhanh ngôi nhà hẻm 6m đường Quang Trung, P. 8, Gò Vấp.+ Kết cấu gồm: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng, 3  phòng ngủ, 4  nhà ...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 72 m2 68,75 triệu/m2
      MT hẻm KD.Hàng mới MT hẻm Nguyễn Thái Sơn P. 5 Gò Vấp cách ĐH Văn Lang 50m.DT 3.6x20m.Kết cấu 1 trệt 1 lầu.Hẻm 6m thông KD đa ngành.- Giá 4.950 tỉ bớt...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 32 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 32 m2 121,25 triệu/m2
      Bán nhà quá rẻ hẻm ô tô mini Corolla Cross.Hẻm thông sạch đẹp khu vực đẹp lịch sự yên tĩnh dân trí cao.- đc: Phạm Văn Chiêu. Gò Vấp.DT: 3,2 x 10m công...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 53 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 53 m2 86,8 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm 4m Nguyễn Văn Công, P3, GV.- DT: 5,5 x 12m DTCN: 53m2.- Kết cấu: Trệt 1 lầu. Đang cho thuê 12tr/tháng.- Vị trí: Gần BV 175, chợ Tân Sơn...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Thông Tây Hội - 10 - Gò Vấp, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      DT: 4x10m.Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng. Nhà chủ ở đúc kiên cố, 4 PN, 3 phòng vệ sinh.Hẻm thông Quang Trung, đối diện Cityland sang chảnh.sổ hồng,...
      Đường Thông Tây Hội, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 0 m2
      Bán nhà 22/34/3 đường số 21 P. 8 - Gò Vấp - hẻm xe tận nhà, hẻm thông tứ phía...DT: (4,06m x 9,06m) đúc trệt lửng, 3 lầu, sân thượng... Hoàn công đầy đủ!....
      22/34/3, Đường Số 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 50 m2 tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      Vị trí: Đường số 59, P. 14 GV.DT: 5x10m, DTCN gần 50m2.Công năng: Gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Hẻm 3m, cách 10m ra hẻm xe hơi.Tặng nội thất...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Lên sóng chiếc siêu phẩm mới toanh.Vị trí Phạm Văn Chiêu - P. 14 - Gò Vấp.DT: 3.55m x 10m.Xây dựng 1 trệt 1 lầu. Công năng: PK, bếp, 2 phòng ngủ, 2...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 2 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      5x10m - hẻm oto - 3 tầng - sát MT.3XX/ Quang Trung P. 10 Gò Vấp.5x10m - 3.9 tỉ.Mới tả:- hẻm ô tô rộng đẹp, cư dân an ninh.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Lợi - 4 - Gò Vấp, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu đường Lê Lợi p4 Gò Vấp, gần chợ GV, gần Phạm Văn Đồng, gần sân bay, đi đâu cũng gần, ngang 4m dài 13m, nở hậu 4.2m, nhà đang ở chưa qua...
      Đường Lê Lợi, Phường 4, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường 21 - 8 - Gò Vấp, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 36 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà đường 21 Q. Gò Vấp, oto tới ngay nhà, hẻm rộng 3m.- DT 4 x 9m.- 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng.- 4 PN, 3 WC, 1 phòng khách, 1 bếp.- Vị trí:+ Cách...
      Đường 21, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 1 tầng, 62 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 4,09 tỷ

      4.09 tỷ 62 m2 65,97 triệu/m2
      Tên TS: Thửa đất số 19, tờ bản đồ số 54 với tổng DT 62 mét vuông đất ở, kích thước 4m x khoảng 18m. Hướng: hướng Tây Bắc. TS trên đất: Nhà ở hoàn...
      380/91/1, Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHỈ HƠN 4 tỉ-NHÀ ĐẸP Q. GÒ VẤP -40M2-2TẦNG-4x10-hẻm ô tô GẦN LÊ ĐỨC THỌ-diện tích sử dụng 70M2-bán ngay. Mô tả:4.3DT: 4m x 10m. Công nhận đủ....
      Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      n
      Lê Giang Sương nguoitraogiatri Hơn 1 năm trước

      Bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà riêng tại Gò Vấp được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà riêng Gò Vấp ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà riêng Gò Vấp giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Gò Vấp phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà riêng Gò Vấp, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà riêng tại Gò Vấp là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà riêng Gò Vấp. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.