Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà riêng tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 1.792 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại Quận Đống Đa, Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 50 m2 320 triệu/m2
      SIÊU PHẦM PHÂN LÔ 7 TẦNG THANG MÁY HOÀNG CẦU oto TRÁNHNHÀ MỚI Ở LUÔNHÌNH ẢNH THẬT THÔNG SỐ THẬT 100 phần trăm KHÁCH MUA CHỈ VIỆC ĐEM QUẦN ÁO VỀ Ở giá...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 14,3 tỷ

      14.3 tỷ 70 m2 204,29 triệu/m2
      -Dt: 70m2 x 6T, 4.6m MT, thang máy thông sàn đẹp.-2 oto tránh, vừa ở vừa làm văn phòng.-Gần Q. ủy, vài bước chân ra hồ Hoàng Cầu.-Đầy đủ tiện ích, trường,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 6 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 42 m2 261,91 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí Phố Thái Hà trung tâm Q. Đống Đa. KD cực kỳ đông khách xung quanh nhiều trường học, Tiếp giáp với các đường Hoàng Cầu, Thái Hà, Tây Sơn,...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 86 m2 153,49 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Chùa Láng 86m2 4 tầng 4 ngủ - 4.2m MT. Thông số đỉnh.Giá 13.2 tỉ có thỏa thuận.+ Vị trí cực đẹp, ngay sát Học Viện Ngoại Giao, BV, tiện...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2 tại Đường Vũ Thạnh - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 65 m2 230,77 triệu/m2
      - Nhà phân lô, garage ô tô, khu VIP, an ninh tốt, khung cột bê tông chắc chắn.- Vị trí nằm ngay 2 tuyến phố lớn Hào Nam và Giảng Võ, khu vực trung tâm...
      Đường Vũ Thạnh, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội.

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Khâm Thiên 60 mét vuông 5 tầng 4 ngủ (nhà để xe ô tô) 4m MT - Đường trước nhà rộng, ô tô tránh, dừng đỗ ngày đêm trước cửa...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 76 m2 240,79 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư vàng - bán nhà Thái Hà. 76m2, 5 tầng - vị trí đắc địa, dòng tiền KD ổn định.Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư và sở hữu một căn nhà vô cùng...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội.

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 55 m2 209,1 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà trong ngõ phố Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Đống Đa, HN.Dt 55 mét vuông x 6 tầng mt 7.5m thiết kế 6 tầng thang máy hiện đại.Vị trí đắc...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 6 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Khương Thượng - Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 76 m2 203,95 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa, ngõ thông KD nhỏ, hai thoáng, 6 tầng thang máy, garage oto.+ Vị trí đẹp ngay đầu phố, ngõ thông tứ tung, KD nhỏ.+ ngõ tương đối rộng...
      Phố Xã Đàn, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 48 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà xây mới siêu đẹp mặt ngõ ô tô tránh nhau phố Thái Hà, Đống Đa, TP Hà Nội.DT 48 mét vuông, xây mới 7 tầng, MT 6m.Mặt ngõ ô tô tránh nhau....
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 44 m2 250 triệu/m2
      [ ĐỐNG ĐA - oto - KD ]NHÀ NGÕ 814 ĐƯỜNG LÁNG - MẶT NGÕ THÔNG - NGÕ oto TRÁNH NHAU - VỪA Ở VỪA KD - siêu hiếm Thông số: 44m2 4T MT 5.3M - Giá 11 tỉ+ Nhà...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 11,98 tỷ

      11.98 tỷ 48 m2 249,59 triệu/m2
      [ LÁNG HẠ - 7T THANG MÁY - oto ]PHỐ VIP LÁNG HẠ - PHÂN LÔ CÁN BỘ - NHÀ MỚI 7 TẦNG THANG MÁY - oto ĐỖ CỬA - VỪA Ở VỪA LÀM VĂN PHÒNG Thông số: 48m2 7T - Giá...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 52 m2 209,62 triệu/m2
      ngôi nhà nằm ở ngõ Thổ Quan, trung tâm Q. Đống Đa, oto tránh, vỉa hè, giao thông đi tới tất cả các Q. vô cùng thuận lợi. Gần phố Xã Đàn, Phạm Ngọc Thạch,...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 52 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 52 m2 211,54 triệu/m2
      Nhà nằm ngay ngã 4 Huỳnh Thúc Kháng và Nguyễn Chí Thanh khu vực cư dân đông đúc, dân trí caoNgay gần các trường đại học luật, đại học Ngoại Thương, HV...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 50 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 50 m2 318 triệu/m2
      +bán nhanh nhà DÁT VÀNG phân lô oto tránh KD thang máy 50 mét vuông*6 tầng* MT 4.1m, giá 15.9 tỉ, còn thỏa thuận.+ Nhà mới Chủ thiết kế để ở nên rất...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Đường Trường Chinh - Ngã Tư Sở - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà TT THANH XUÂN - 2 MẶT NGÕ ÔTÔ - 10M RA MẶT PHỐ - NGAY ngã 4 GIẢI PHÓNG60m 5 tầng nhỉnh 10 tỉ thương lượng+ Nhà 2 mặt ngõ trước mặt sau, ngay ngã ...
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 50 m2 324 triệu/m2
      Nhà Đẹp Đón Tết - Phân Lô Vỉa Hè KD - oto Tránh - Thang MáyTrần Quang Diệu 50 mét vuông, thang máy 6 tầng 1 tum, oto dừng đỗ ngày đêmThiết kế: - Tầng...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 50 m2 306 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh Trong Tháng 12 Phân Lô Trần Quang Diệu Đống Đa 50m2 7 tầng, MT 4.1m 15.3 tỉ gọi ngay 0868 868 ***NHÀ ĐẸP DÁT VÀNG + KD + THANG MÁY +...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà riêng tại Đống Đa được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà riêng Đống Đa ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà riêng Đống Đa giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà riêng tại Đống Đa phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà riêng Đống Đa, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà riêng. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà riêng tại Đống Đa là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà riêng Đống Đa. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà riêng.