Thông tin mô tả
Độc quyền bán nhà
Nhà y hình_độc quyền bán,
+ Vị trí:
+ Hiện trạng: Y Hình.
+ DT: 61
+ Giá 8tỷ500 (có
* Xem vị trí nhà trước 17g.
Xem trong và gặp chủ đàm phán gọi 0912 388 *** gặp Yến.
Add zalo để xem vị trí và
Giá: 8,5 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 139,34 Triệu/m2
825030
Mua bán
Độc quyền bán nhà
Nhà y hình_độc quyền bán,
+ Vị trí:
+ Hiện trạng: Y Hình.
+ DT: 61
+ Giá 8tỷ500 (có
* Xem vị trí nhà trước 17g.
Xem trong và gặp chủ đàm phán gọi 0912 388 *** gặp Yến.
Add zalo để xem vị trí và
Đỗ Thị Hồng Yến
Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,86 tỷ
46 m2
Phố Khâm Thiên, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,6 tỷ
56 m2
Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
1,8 tỷ
55 m2
Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội
14,75 tỷ
48 m2