Thông tin mô tả
Bán nhà Cầu Giấy - Ngõ
DT 40
Giá chỉ 6
Giá: 5,99 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 149,75 Triệu/m2
865928
Mua bán
Bán nhà Cầu Giấy - Ngõ
DT 40
Giá chỉ 6
Nông Viết Tập
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2