Thông tin mô tả
6
+ Nhà vị trí đẹp gần phố,
Thiết kế:
T1: Khách + Bếp
T2,3: Mỗi Tầng 2 ngủ +
T4: Phòng thờ + Sân Phơi
Sổ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
Giá: 6,6 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 157,14 Triệu/m2
820203
Mua bán
6
+ Nhà vị trí đẹp gần phố,
Thiết kế:
T1: Khách + Bếp
T2,3: Mỗi Tầng 2 ngủ +
T4: Phòng thờ + Sân Phơi
Sổ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.
Quyên Đỗ
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2