Thông tin mô tả
Bán nhà ngay chợ Trung Kính, dân trí cao, DT 61
+ Nhà 4 tầng, 61
+ Vị trí trung tâm, ngõ to thông tứ phía, nhà sát ngõ 110 Trần Duy Hưng.
+
+ Giá: 9.4
Alo E. Mai 0914 146 *** hỗ trợ vay vốn
Giá: 9,4 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 154,10 Triệu/m2
785208
Mua bán
Bán nhà ngay chợ Trung Kính, dân trí cao, DT 61
+ Nhà 4 tầng, 61
+
+ Giá: 9.4
Alo E. Mai 0914 146 *** hỗ trợ vay vốn
Trịnh Thị Hồng Mai
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2