Sở hữu ngay căn nhà 32 m2 tại Đường Trần Quốc Vượng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Giá: 8,5 Tỷ

Diện tích: 32 m2

Giá/m2: 265,62 Triệu/m2

1056615

Mua bán

Thông tin mô tả

🏡 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN – NHÀ ĐẸP TRẦN QUỐC VƯỢNG – nội thất đầy đủ XÁCH va li VỀ Ở

✨ Nhà đẹp, chủ giữ gìn như mới. 📍 Khu vực trung tâm Cầu Giấy – tiện ích ngập tràn. 🚇 Gần ga tàu điện trên cao, bến xe Mỹ Đình. 🎓 Bao quanh nhiều trường Đại học lớn: Quốc Gia, Thương Mại, Học viện Báo chí…

🏠 Thiết kế 5 tầng 1 tum: ▪️ 3 PN rộng ▪️ nội thất đầy đủ đẹp gần như mới ▪️ Có sân để xe trước nhà cực tiện

🎁 Chủ tặng lại gần như toàn bộ nội thất: TV, điều hòa, pha, giường ngủ tủ, máy giặt…( Như hình ảnh)

💎 bìa đỏ nở hậu cất két – sẵn giao dịch

Giá nhỉnh 8 tỉ.

☎ Mr. Dương – 0904.915***5 | 0973.010***1 Chuyên thông tin bất động sản Thủ đô Nội và hỗ trợ Bank.

#TranQuocVuong #CauGiay #NhaDep #FullNoiThat #GanDHQuocGia #BatDongSanHaNoi #PhamQuocDuong

MsNTQV182.30

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực