Thông tin mô tả
Trung Kính 69
Giá 28
+ Vị trí:
- Mặt ngõ khu phân lô, vỉa hè ôtô tránh
+ T1 + 2 + 3 + 4 + 5 + 6: Thông sàn +
+ T7: 2
+ Tầng tum bếp + sân phơi.
+ Nhà thiết kế 7 tầng thang máy + thang bộ, thông sàn vừa ở vừa
+
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 405,80 Triệu/m2
780627
Mua bán
Trung Kính 69
Giá 28
+ Vị trí:
- Mặt ngõ khu phân lô, vỉa hè ôtô tránh
+ T1 + 2 + 3 + 4 + 5 + 6: Thông sàn +
+ T7: 2
+ Tầng tum bếp + sân phơi.
+
Quỳnh Anh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2