Thông tin mô tả
Bán
-
- Vị trí đẹp,
- Nhà đẹp, dân trí cao,
- Giao thông thuận tiện, thông các ngả, thiết kế hiện đại, thang máy nhập khẩu.
- Thiết kế; các tầng thông sàn, công năng đầy đủ
-
Giá 13.9
0868 608 ***
Ngô Hằng
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 252,73 Triệu/m2
893776
Mua bán
Bán
-
- Vị trí đẹp,
- Nhà đẹp, dân trí cao,
- Thiết kế; các tầng thông sàn, công năng đầy đủ
-
Giá 13.9
0868 608 ***
Ngô Hằng
Ngô Thị Hằng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2