Thông tin mô tả
- Nhà thiết kế hiện đại đẹp long lanh thông sàn
-
Giá: 20,5 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 330,65 Triệu/m2
845062
Mua bán
- Nhà thiết kế hiện đại đẹp long lanh thông sàn
-
Minh Khánh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2