Thông tin mô tả
Giảm chào 3
Víp nhất Cầu Giấy - vỉa hè 2 bên - trước nhà thoáng vĩnh viễn - đẹp lắm - thoáng lắm -
+ Vị trí đẹp, ngõ
+ Phố Nguyễn Văn Huyên khu vực
Thiết kế:
+
Giá: 20,5 Tỷ
Diện tích: 91 m2
Giá/m2: 225,27 Triệu/m2
915304
Mua bán
Giảm chào 3
+ Vị trí đẹp, ngõ
+ Phố Nguyễn Văn Huyên khu vực
Thiết kế:
+
Phan Thắng
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
10 tỷ
45 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2