Thông tin mô tả
- Vị trí mặt Ngõ
-
- Mua
- Nhà phân lô sổ vuông
-
- nhà thiết kế đầy đủ công năng sử dụng
- Giá : 4ty5 ( có thương luọng )
- sổ vuông đẹp
-
Giá: 4,5 Tỷ
Diện tích: 22 m2
Giá/m2: 204,55 Triệu/m2
845519
Mua bán
- Vị trí mặt Ngõ
-
- Mua
- Nhà phân lô sổ vuông
-
- nhà thiết kế đầy đủ công năng sử dụng
- Giá : 4ty5 ( có thương luọng )
- sổ vuông đẹp
-
Nguyễn Văn Đến
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2