Thông tin mô tả
Giảm 2
+ Nhà nằm trên phố Hoàng Quốc Việt,
+ Tòa Văn Phòng 9 tầng, thang máy,
+ Phù hợp nhiều công năng vừa ở vừa làm VP, phòng khám, cho thuê dòng tiền tốt.
+
+ Giá rất tốt, chủ thiện chí bán
Giá: 32 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 347,83 Triệu/m2
873780
Mua bán
Giảm 2
+ Nhà nằm trên phố Hoàng Quốc Việt,
+ Tòa Văn Phòng 9 tầng, thang máy,
+
+ Giá rất tốt, chủ thiện chí bán
Nguyễn Văn Thiết
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2