Thông tin mô tả
- Nhà vị trí đông
- Ngõ thông sang các tuyến phố, xung quanh tiện ích.
T1: phòng khách, bếp,
T2,3,4: Mỗi tầng 1
T5: phòng thờ sân phơi.
- Sổ đẹp sẵn giao dịch.
Giá: 5,95 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 156,58 Triệu/m2
824870
Mua bán
- Nhà vị trí đông
- Ngõ thông sang các tuyến phố, xung quanh tiện ích.
T1: phòng khách, bếp,
T2,3,4: Mỗi tầng 1
T5: phòng thờ sân phơi.
- Sổ đẹp sẵn giao dịch.
Lưu Hùng Cường
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2
Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội
9,5 tỷ
116 m2