Thông tin mô tả
Bán
Thiết kế: Tầng 1 (hầm + lửng) thông sàn.
Tầng 2,3,4 chia 2 phòng.
Tầng 5: Phòng thờ sân phơi.
Nhà đẹp, trung tâm
Sổ đẹp
Giá: 17,5 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 286,89 Triệu/m2
888440
Mua bán
Bán
Thiết kế: Tầng 1 (hầm + lửng) thông sàn.
Tầng 2,3,4 chia 2 phòng.
Tầng 5: Phòng thờ sân phơi.
Nhà đẹp, trung tâm
Sổ đẹp
Mr Bảo
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2