Thông tin mô tả
✅ Vị trí:
- Vị trí
✅ Thiết kế:
- Tầng 1:
- Tầng 2: Phòng khách rộng, 1 ngủ khép kín,
- Tầng 3: 1
- Tầng 4: 1 P.ngủ, P. thờ, sân phơi tiểu cảnh
-
0944443*** Mr ĐÀM DOANH
(Em còn nhiều nhà khác, hãy
Giá: 19,89 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 306 Triệu/m2
1021346
Mua bán
✅ Vị trí:
- Vị trí
✅ Thiết kế:
- Tầng 1:
- Tầng 2: Phòng khách rộng, 1 ngủ khép kín,
- Tầng 3: 1
- Tầng 4: 1 P.ngủ, P. thờ, sân phơi tiểu cảnh
-
0944443*** Mr ĐÀM DOANH
(Em còn nhiều nhà khác, hãy
Đàm Doanh
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2