Thông tin mô tả
Cần tiền nên
Phân lô vip Cầu Giấy - hai mặt ngõ
+ Vị trí cực đẹp, gần phố, nhà hai
+ Tiện ích ngập tràn, ngay cạnh công viên - trường học - chợ -
+ Nhà xây ở chắc chắn, tầng chia 3 phòng 1
+
Giá: 12,95 Tỷ
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 182,39 Triệu/m2
964437
Mua bán
Cần tiền nên
Phân lô vip Cầu Giấy - hai mặt ngõ
+ Vị trí cực đẹp, gần phố, nhà hai
+ Nhà xây ở chắc chắn, tầng chia 3 phòng 1
+
Tuyết Nhà Đẹp
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 triệu
60 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2