Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán
Nhà đẹp ở ngay - vài bước chân ra mặt phố - ngõ thông
+ Thiết kế:
Tầng 1: Thông sàn
Tầng 2: Phòng khách master,
Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 ngủ,
Tầng 5: 1 phòng, 1
Tầng 6: Tum mái.
-
Giá: 7,38 Tỷ
Diện tích: 39 m2
Giá/m2: 189,23 Triệu/m2
652043
Mua bán
Chính chủ gửi bán
Nhà đẹp ở ngay - vài bước chân ra mặt phố - ngõ thông
+ Thiết kế:
Tầng 1: Thông sàn
Tầng 2: Phòng khách master,
Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 ngủ,
Tầng 5: 1 phòng, 1
Tầng 6: Tum mái.
-
Nguyễn Lan
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
1,65 tỷ
52 m2
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
16 tỷ
49 m2